![](https://comsci.cs.ubru.ac.th/wp-content/uploads/2020/06/101763104_686771515200156_16058547712294912_o.jpg)
2 มิ.ย. 63 คณะวิทยาการคอมพิวเตอร์ นำทีมโดยท่านคณบดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภาวีร์ มากดี และ รองคณบดี คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ ร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้ เฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทธิดาฯ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2563 ณ บริเวณสนามหน้า ตึก 30 อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
Categories:
Tags:
Comments are closed